Rashin lahani na electro-hydraulic excavator karfe kama

Ka'idar electro-hydraulic excavator karfe grab inji shine yin amfani da makamashin lantarki don yin aiki ta hanyar tsarin hydraulic don cimma buɗaɗɗen buɗaɗɗen buɗaɗɗen buɗaɗɗen buɗaɗɗen don cimma manufar lodi da sauke kaya.

Halin farko da ke sa zafin mai ya tashi shine rashin ma'ana na na'ura mai ɗaukar hoto na electro-hydraulic.Lokacin kama kayan, da zarar juriya na abu ya fi ƙarfin tono na na'ura, kodayake guga mai kamawa ba zai iya kama kayan ba, an "sauke" a cikin tarin kayan, amma har yanzu injin injin ɗin yana juyawa, kuma ko da motar tana bayyana "juyawa da aka toshe", tsarin na'ura mai aiki da karfin ruwa yana sanye da bawul mai ambaliya don kare kansa.A wannan lokacin, famfo ta hanyar bawul ɗin taimako babban matsin lamba ya cika, yawan zafin mai ya tashi sosai.Ana adana makamashi, kuma makamashin lantarki ya zama zafi, yana dumama mai.

A cikin aikin lodi da saukarwa, saboda gogewar ma’aikaci ko layin gani da sauran abubuwa, ci gaba da rike hannun bayan rufe na’urar damfara, ta yadda injin karfan karfe ya sake rufe (sau da yawa yakan faru), sannan Motar na'urar kama karfen har yanzu tana jujjuyawa, motar ta bayyana "an katange", famfon na'ura mai aiki da karfin ruwa ta hanyar bawul ɗin taimako mai yawan matsi, zafin mai ya tashi sosai.Ana adana makamashi, kuma makamashin lantarki ya zama zafi, yana dumama mai.

Hawan zafin mai ba kawai yana lalata makamashi ba, har ma yana haifar da haɗari masu zuwa:

No.1: excavator kama karfe inji aikin ba abin dogara, m.Zazzabi mai zafin jiki ya tashi sosai, danko mai mai na'ura mai aiki da karfin ruwa, ingancin volumetric da tsarin aikin hydraulic yana raguwa, zubar da ruwa ya karu, ba za a iya kiyaye matsa lamba ba, karfin fahimtar haske ya zama karami ko ba zai iya fahimtar kaya ba, amincin ba shi da kyau, da nauyi kama na kaya fada cikin iska, m.

No.2: Tasirin samarwa.Saboda yanayin da ke sama, mai amfani dole ne ya tsaya kuma ya bar zafin mai na injin karfe mai kamawa ya yi sanyi, wanda ke shafar ingancin lodi da saukewa.

No.3: Sassan na'ura mai aiki da karfin ruwa tsarin fadada saboda overheating, lalata asali na al'ada daidaituwa rata na zumunta motsi sassa, sakamakon da ƙara gogayya juriya, da na'ura mai aiki da karfin ruwa bawul yana da sauki jam, a lokaci guda, da lubricating man fim. ya zama bakin ciki, lalacewa na inji yana ƙaruwa, yana haifar da daidaitaccen yanayin da ya dace na famfo, bawul, mota, da dai sauransu, saboda lalacewa da gazawa ko raguwa.

No.4: Vaporization na mai, ƙawancen ruwa, mai sauƙin yin cavitation na hydraulic abubuwan;The man oxidizes don samar da colloidal adibas, waxanda suke da sauki toshe ramukan a cikin man tacewa da kuma na'ura mai aiki da karfin ruwa bawul, sabõda haka, na'ura mai aiki da karfin ruwa tsarin ba zai iya aiki kullum.

No.5:Hanƙanta tsufa da lalacewar hatimin roba, rage rayuwarsu, har ma sun rasa aikin hatimin su, yana haifar da ɓarna mai tsanani na tsarin hydraulic.

No.6:Ma high man zafin jiki zai hanzarta tabarbarewar na'ura mai aiki da karfin ruwa man fetur da kuma rage sabis rayuwar mai.

No.7: The gazawar kudi na kama karfe inji ne high, da kuma tabbatarwa farashin da aka ƙara.Yawan zafin mai zai yi matukar tasiri ga amfani da na'ura na yau da kullun, rage rayuwar sabis na kayan aikin injin, babban gazawar, da haɓaka farashin kulawa.

A taƙaice dai, idan aka sami isassun kuɗi, masana sun ba da shawarar cewa, yana da kyau a sayi na'urar tona don gyara na'urar dakon ƙarfe, sannan a yi amfani da na'urar haƙar ruwa ta na'ura mai ɗaukar nauyi don fitar da na'urar ɗaukar ƙarfe, tare da kwanciyar hankali da ƙarancin gazawa!!


Lokacin aikawa: Janairu-11-2024